Aluminum Pipe Elbow Samfurin Kyauta
BAYANIN KAYAN SAURARA
DIAMETER | 174mm*194*200mm |
KAURI | 3.8mm |
MAGANIN SAFIYA | goge baki |
LAUNIYA | Aluminum launi na halitta |
KYAUTATA | Aluminum |
FASAHA | Aluminum Cast |
Aikace-aikace | Jirgin sama |
3.FALALAR ALUMIUM BUBUWAN GINDI
Mafi kyawun CNC - Kuna iya amfani da injina akan ɓangaren simintin mutuwa don ƙirƙirar juzu'i masu ƙarfi ko ƙirƙirar fasali akan ɓangaren da ba za'a iya kashe simintin ba, kuma kuna iya amfani da machining don yin mutun da kansa wanda za'a yi amfani da shi don aikin simintin mutuwa. Ɗaya daga cikin fa'idodin yin amfani da mashin ɗin CNC shine cewa yana da kyau ga ƙananan ƙananan sassa tun lokacin da ba a buƙatar farashin kayan aiki.Die simintin gyare-gyare shine zaɓin da aka fi so idan kana neman babban ƙarar daidaitattun sassa, abin dogaro. A gefe guda, idan ɓangaren ku yana da cikakkun bayanai dalla-dalla, ƙila za ku fi son yin amfani da simintin mutuwa.Za'a iya yin cikakkun bayanan saman a cikin mutuƙar domin sashinku ya zo cikakke tare da cikakkun bayanan da aka haɗa, maimakon yin injin su daga baya yayin aikin gamawa.
APPLICATIONS PIPE ALUMINUM
Amfani da kayan alamu na aluminum sun hada da sufuri, farfe abinci, kayan daki, aikace-aikacen lantarki, gini, gini, kayan aiki, gini da kayan aiki.
MAKURTA & SHUGABANNIN BIYAYYA & SAUKI

1. Cikakkun bayanai:
a.bayyanan jakunkuna na ciki, marufi na waje, sannan pallet.
b.kamar yadda kowane abokin ciniki ya buƙatu na sassa stamping hardware.
2. Biya:
T/T, 30% adibas gaba;70% ma'auni kafin bayarwa.
3. Shipping:
1.FedEx / DHL / UPS / TNT don samfurori, Ƙofa zuwa Ƙofa;
2.By Air ko ta Teku don kayan batch, don FCL; tashar jirgin sama / tashar tashar jiragen ruwa;
3.Customers suna ƙayyade masu jigilar kaya ko hanyoyin jigilar kayayyaki!
Lokacin bayarwa: kwanaki 3-7 don samfurori;5-25 kwanaki don tsari kaya.
6.ME YASA ZABE MU

Sabis na kan layi na Sa'o'i 24 Tare da Amsa Saurin, Don Tallafawa Duk wani Tambayar ku.
FAQS
Tambaya: Menene kuke buƙatar samar da zance?
A: Da fatan za a aiko mana da zanen samfuran ku.Dalla-dalla a kasa yakamata a hada da,
1.material 2.surface gama 3.haƙuri 4.yawa
(Don Allah a lura cewa waɗannan suna da mahimmanci don ambatonmu. Ba za mu iya faɗi takamaiman farashi ba tare da ɗayansu ba.)
Idan kuna da wata tambaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
NUNA FACTORY
