Injin CNC

Abubuwan da aka bayar na CNC

Saurin Juyawa
Yin amfani da sabbin injunan CNC, R&H yana samar da ingantattun sassa a cikin kwanaki 6 na kasuwanci.
Ƙimar ƙarfi
CNC Machining cikakke ne don samar da sassan 1-10,000.
Daidaitawa
Yana ba da madaidaicin juriya daga +/- 0.001 ″ – 0.005″, dangane da ƙayyadaddun bayanan abokin ciniki.
Zaɓin kayan aiki
Zaɓi daga kayan ƙarfe sama da 50 da robobi.CNC Machining yana ba da ƙwararrun kayan ƙwararrun kayan aiki.
Ƙararren Ƙarshe
Zaɓi daga nau'ikan ƙarewa akan ɓangarorin ƙarfe masu ƙarfi, an gina su zuwa ƙayyadaddun ƙira.

Bayani: Menene CNC?

Basics Na CNC Machining
CNC (Kwamfuta Masu Sarrafa Kwamfuta) mashina wata hanya ce ta cire kayan aiki tare da injunan madaidaici, ta amfani da nau'ikan yankan kayan aikin don ƙirƙirar ƙirar ƙarshe.Injin CNC na gama-gari sun haɗa da injunan niƙa a tsaye, injunan niƙa a kwance, lathes, da masu tuƙi.

Yadda CNC Machining ke Aiki
Don samun nasarar yin sashe akan injin CNC, ƙwararrun mashinan ƙirƙira shirye-shiryen umarni ta amfani da software na CAM (Computer Aid Manufacturing) tare da ƙirar CAD (Computer Aid Design) wanda abokin ciniki ya samar.An ɗora samfurin CAD a cikin software na CAM kuma an ƙirƙiri hanyoyin kayan aiki bisa ga lissafin da ake buƙata na ɓangaren da aka ƙera.Da zarar an ƙayyade hanyoyin kayan aiki, software na CAM ya ƙirƙiri G-Code (lambar na'ura) wanda ke gaya wa injin saurin motsi, saurin juyawa da / ko kayan aiki, da kuma inda za a motsa kayan aiki ko kayan aiki a cikin 5- axis X, Y, Z, A, da B tsarin daidaitawa.

Nau'in CNC Machining
Akwai nau'ikan injin CNC da yawa - wato CNC lathe, CNC niƙa, CNC na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, da Wire EDM

Tare da lathe CNC, ɓangaren hannun jari yana kunna sandal kuma an kawo ƙayyadadden kayan aikin yankan cikin lamba tare da kayan aikin.Lathes cikakke ne don sassan silinda kuma ana iya saita su cikin sauƙi don maimaitawa.Sabanin haka, a kan injin CNC kayan aikin yankan mai juyawa yana motsawa a kusa da kayan aikin, wanda ya rage akan gado.Mills sune injunan CNC masu amfani duka waɗanda zasu iya ɗaukar mafi yawan kowane tsarin mashin ɗin.

CNC inji iya zama sauki 2-axis inji inda kawai kayan aiki shugaban motsi a cikin X da Z-axes ko fiye da hadaddun 5-axis CNC Mills, inda workpiece kuma iya motsa.Wannan yana ba da damar ƙarin hadaddun geometries ba tare da buƙatar ƙarin aikin mai aiki da ƙwarewa ba.Wannan yana sauƙaƙe samar da sassa masu rikitarwa kuma yana rage damar kuskuren mai aiki.

Injin Cajin Wutar Lantarki na Waya (EDMs) suna ɗaukar hanya daban-daban ga injinan CNC saboda sun dogara da kayan sarrafawa da wutar lantarki don lalata aikin.Wannan tsari na iya yanke duk wani abu mai ɗaukar nauyi, gami da duk ƙarfe.

Masu amfani da hanyar sadarwa na CNC, a gefe guda, suna da kyau don yanke kayan takarda mai laushi irin su itace da aluminum kuma sun fi tasiri fiye da amfani da injin CNC don irin wannan aiki.Don ƙarin kayan takarda kamar karfe, ana buƙatar ruwa, Laser, ko abin yankan plasma.

Fa'idodin CNC Machining
Amfanin injinan CNC suna da yawa.Da zarar an ƙirƙiri hanyar kayan aiki kuma aka tsara na'ura, tana iya tafiyar da kashi 1 sau ɗaya, ko sau 100,000.An gina injunan CNC don ingantattun masana'antu da maimaitawa wanda ke sa su dace da tsada da ƙima sosai.Injin CNC kuma na iya aiki tare da abubuwa iri-iri daga asali na aluminium da robobi zuwa ƙarin abubuwan ban mamaki kamar titanium - yana mai da su injin da ya dace don kusan kowane aiki.

Fa'idodin Aiki Tare da R&H Don CNC Machining
R&H na haɗin kai ba tare da matsala ba tare da abokan aikin masana'antu sama da 60 da aka tantance a cikin CHINA.Tare da irin wannan babban girma na ƙwararrun masana'antu da ƙwararrun kayan da ake samu, ta amfani da R&H yana ɗaukar zato daga ɓangaren sashe.Abokanmu suna goyan bayan sabbin hanyoyin aiwatarwa na CNC da jujjuyawa, suna iya tallafawa babban matakin rikitarwa da kuma samar da abubuwan da suka dace.Hakanan zamu iya na'ura da bincika kowane zane na 2D, koyaushe muna tabbatar da cewa kuna da sassan injinan CNC da kuke buƙata, inganci kuma akan lokaci.


Lokacin aikawa: Agusta-30-2022